Yum - en to pa translation catalogue (610 entries)

en: 
    
    %s: %s option requires an argument
pa: 
    
    %s:%s ਚੋਣ ਲਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: 
    
    Exiting on Broken Pipe
pa: 
    
    ਖਰਾਬ ਪਾਈਪ ਉੱਤੇ ਬੰਦ

en: 
    
    Exiting on user cancel
pa: 
    
    ਯੂਜ਼ਰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ

en: 
    
    Exiting on user cancel.
pa: 
    
    ਯੂਜ਼ਰ ਵੱਲੋਂ ਬੰਦ ਕਰਨ ਉੱਤੇ ਬੰਦ।

en: 
    
    alias:
pa: 
    
    ਏਲੀਆਸ:

en: 
    
    aliases:
pa: 
    
    ਏਲੀਆਸ:

en: 
            Not found
pa: 
            ਨਹੀਂ ਲੱਭਾ

en: 
        Requires: %s
pa: 
        ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: %s

en: 
     Current download cancelled, %sinterrupt (ctrl-c) again%s within %s%s%s seconds
    to exit.
pa: 
     ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਊਨਲੋਡ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ %sinterrupt (ctrl-c) %s %s%s%s ਸਕਿੰਟ ਵਿੱਚ
    ਦਬਾਉ

en: 
    Dependencies Resolved
pa: 
    ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ਼ ਹੋਈ

en: 
    Environment Group: %s
pa: 
    ਇੰਵਾਇਨਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ: %s

en: 
    Group: %s
pa: 
    ਗਰੁੱਪ: %s

en: 
    Packages skipped because of dependency problems:
pa: 
    ਪੈਕੇਜ ਨਿਰਭਰਤਾ ਸਮੱਸਿਆ ਕਰਕੇ ਛੱਡੇ ਗਏ:

en: 
    Transaction Summary
    %s
pa: 
    ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ
    %s

en:      replacing  %s%s%s.%s %s
pa:      %s%s%s.%s %s  ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en:     %s from %s
pa:    %s %s ਤੋਂ

en:     Memory : %5s RSS (%5sB VSZ)
pa:     ਮੈਮੋਰੀ : %5s RSS (%5sB VSZ)

en:     Started: %s - %s ago
pa:     ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ: %s - %s ਪਹਿਲਾਂ

en:     State  : %s, pid: %d
pa:     ਹਾਲਤ  : %s, pid: %d

en:    Unsatisfied dependency
pa:  ਨਾ-ਹੱਲ ਹੋਈ ਨਿਰਭਰਤਾ

en:   * Maybe you meant:
pa:   * ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:

en:   Built    : %s at %s
pa:  ਬਿਲਡ   : %s %s ਉੱਤੇ

en:   Committed: %s at %s
pa:   ਕਮਿਟ ਕੀਤਾ: %s %s ਉੱਤੇ

en:   Installed: %s-%s at %s
pa:    ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ:%s-%s %s ਉੱਤੇ

en:   No dependencies for this package
pa:  ਇਹ ਪੈਕੇਜ ਲਈ ਕੋਈ ਨਿਰਭਰਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en:   The other application is: %s
pa:  ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਹੈ: %s

en:   The other application is: PackageKit
pa:  ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਹੈ: ਪੈਕੇਜਕਿੱਟ

en:   Updated    :
pa:   ਅੱਪਡੇਟ   :

en:   dependency: %s
pa:  ਨਿਰਭਰਤਾ: %s

en:   yum DB :
pa:   ਯਮ DB :

en:  (from %s)
pa:  (%s ਵਲੋਂ)

en:  Conditional Packages:
pa:  ਸ਼ਰਤੀਆ ਪੈਕੇਜ:

en:  Default Packages:
pa:  ਡਿਫਾਲਟ ਪੈਕੇਜ:

en:  Description: %s
pa:  ਵੇਰਵਾ: %s

en:  Environment-Id: %s
pa: ਇੰਨਵਾਇਨਮੈਂਟ-Id: %s

en:  Group   :
pa:  ਗਰੁੱਪ   :

en:  Group-Id: %s
pa:  ਗਰੁੱਪ-Id: %s

en:  Installed Groups:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਗਰੁੱਪ:

en:  Installed Packages:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪੈਕੇਜ:

en:  Language: %s
pa:  ਭਾਸ਼ਾ: %s

en:  Loser(with %d): %s
pa:  ਹਾਰਿਆ(%d ਨਾਲ): %s

en:  Mandatory Groups:
pa: ਲਾਜ਼ਮੀ ਗਰੁੱਪ:

en:  Mandatory Packages:
pa:  ਲਾਜ਼ਮੀ ਪੈਕੇਜ:

en:  Mini usage:
pa:  ਮਿੰਨੀ ਵਰਤੋਂ:

en:  Optional Groups:
pa: ਚੋਣਵੇਂ ਗਰੁੱਪ:

en:  Optional Packages:
pa:  ਚੋਣਵੇਂ ਪੈਕੇਜ:

en:  Packages:
pa:  ਪੈਕੇਜ:

en:  Winner: %s
pa:  ਜੇਤੂ: %s

en:  You could try running: rpm -Va --nofiles --nodigest
pa:  ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ: rpm -Va --nofiles --nodigest

en:  You could try using --skip-broken to work around the problem
pa:  ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਲ ਨਿਪਟ ਲਈ --skip-broken ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਕੰਮ ਚਲਾ ਸਕਦੇ ਹੋ

en:  Yum checks failed: %s
pa: ਯਮ ਚੈੱਕ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ: %s

en:  Yum version groups:
pa:  ਯੱਮ ਵਰਜਨ ਗਰੁੱਪ:

en:  aborting.
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en:  ignoring, as requested.
pa:  ਕੀਤੀ ਮੰਗ ਮੁਤਾਬਕ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: %d %s file removed | %d %s files removed
pa[0]: %d %s ਫਾਇਲ ਹਟਾਈ ਗਈ
pa[1]: %d %s ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ

en: %d package marked for Distribution Synchronization | %d packages marked for Distribution Synchronization
pa[0]: %d ਪੈਕੇਜ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਜ਼ਸ਼ਨ ਸਿੰਕਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ
pa[1]: %d ਪੈਕੇਜ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਜ਼ਸ਼ਨ ਸਿੰਕਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤੇ ਗਏ

en: %d package marked for Update | %d packages marked for Update
pa[0]: ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਚੁਣਿਆ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਚੁਣੇ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package marked for removal | %d packages marked for removal
pa[0]: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਚੁਣਿਆ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਚੁਣੇ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to Install | %d packages to Install
pa[0]: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to downgrade | %d packages to downgrade
pa[0]: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to install | %d packages to install
pa[0]: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to reinstall | %d packages to reinstall
pa[0]: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to remove | %d packages to remove
pa[0]: ਹਟਾਉਣ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਹਟਾਉਣ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to remove/reinstall | %d packages to remove/reinstall
pa[0]: ਹਟਾਉਣ/ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਹਟਾਉਣ/ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %d package to update | %d packages to update
pa[0]: ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ %d ਪੈਕੇਜ

en: %s converted to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %s ਬਦਲਿਆ

en: %s file %s removed
pa: %s ਫਾਇਲ %s ਹਟਾਈ

en: %s has been visited already and cannot be removed.
pa: %s ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: %s is a duplicate with %s
pa: %s %s ਨਾਲ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਹੈ

en: %s is in providing packages but it is already installed, removing.
pa: %s ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾਉਣ ਵਾਲਿਆ ਪੈਕੇਜਾਂ ਵਿੱਚ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ, ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: %s is needed by a package to be installed.
pa: ਇੱਕ ਪੈਕੇਜ ਵਲੋਂ %s ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: %s is obsoleted by %s
pa: %s ਨੂੰ %s ਨਾਲ ਬਦਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: %s obsoletes %s
pa: %s ਨੇ %s ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ

en: %s provides %s but it cannot be found
pa: %s %s ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਲੱਭਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: %s removed
pa: %s ਹਟਾਇਆ

en: %s requires %s
pa: %s ਨੂੰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %s

en: %s requires: %s
pa: %s ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ: %s

en: %s second(s) (last: %s)
pa: %s ਸਕਿੰਟ (ਆਖਰੀ: %s)

en: %s was supposed to be installed but is not!
pa: %s ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਹੈ!

en: %s was supposed to be removed but is not!
pa: %s ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ, ਪਰ ਨਹੀਂ ਗਿਆ!

en: %s: No additional data found by this name
pa: %s: ਇਸ ਨਾਂ ਨਾਲ ਕੋਈ ਹੋਰ ਵਾਧੂ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: %s: does not update installed package.
pa: %s: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ।

en: (%u days)
pa: (%u ਦਿਨ)

en: (%u hours)
pa: (%u ਘੰਟੇ)

en: (%u minutes)
pa: (%u ਮਿੰਟ)

en: (%u seconds)
pa: (%u ਸਕਿੰਟ)

en: ** Found %d pre-existing rpmdb problem(s), 'yum check' output follows:
pa: ** %d ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦਾ rpmdb ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲੱਭੀਆਂ, 'yum check' ਆਉਟਪੁੱਟ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ:

en: ---> Downloading header for %s to pack into transaction set.
pa: ---> ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟ 'ਚ ਪੈਕ ਕਰਨ ਲਈ %s ਵਾਸਤੇ ਹੈੱਡਰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: ---> Keeping package: %s due to %s
pa: ---> ਪੈਕੇਜ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %s ਨੂੰ %s ਦੇ ਕਰਕੇ

en: ---> Package %s.%s %s:%s-%s will be %s
pa: ---> ਪੈਕੇਜ %s.%s %s:%s-%s ਹੋਵੇਗਾ %s

en: --> Finished Dependency Resolution
pa: --> ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਇਆ

en: --> Populating transaction set with selected packages. Please wait.
pa: --> ਚੁਣੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਲਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟ ਪਾਪੂਲੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਡੀਕੋ ਜੀ।

en: --> Processing Conflict: %s conflicts %s
pa: --> ਅਪਵਾਦ ਹੱਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %s ਦਾ %s ਨਾਲ ਟਕਰਾ

en: --> Processing Dependency: %s for package: %s
pa: --> ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਕਾਰਵਾਈ ਜਾਰੀ: %s ਪੈਕੇਜ ਲਈ: %s

en: --> Restarting Dependency Resolution with new changes.
pa: --> ਨਵੇਂ ਬਦਲਾਅ ਨਾਲ ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ਼ ਲਈ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: --> Running transaction check
pa: --> ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: --> Unresolved Dependency: %s
pa: -->  ਨਾ-ਹੱਲ਼ ਹੋਈ ਨਿਰਭਰਤਾ: %s

en: --color takes one of: auto, always, never
pa: --color ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋੰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ: auto, always, never

en: <unset>
pa: <ਅਣ-ਸੈੱਟ>

en: Aborted
pa: ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ

en: Action(s)
pa: ਐਕਸ਼ਨ

en: Adding Package %s in mode %s
pa: %s ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਪੈਕੇਜ %s ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Adding group file from repository: %s
pa: %s: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਤੋਂ ਗਰੁੱਪ ਫਾਇਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Adding package %s from group %s
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਗਰੁੱਪ %s ਵਿੱਚੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Adding tags from repository: %s
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਤੋਂ ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ: %s

en: Additional non-default information stored: %d
pa: ਵਾਧੂ ਗ਼ੈਰ-ਡਿਫਾਲਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੰਭਾਲੀ: %d

en: Altered
pa: ਬਦਲੇ

en: Another app is currently holding the yum lock; exiting as configured by exit_on_lock
pa: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਯੱਮ ਲਾਕ ਵਰਤ ਰਹੀ ਹੈ;  exit_on_lock ਵਲੋਂ ਸੰਰਚਨਾ ਮੁਤਾਬਕ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Apr
pa: ਅਪ

en: Arch
pa: ਢਾਂਚਾ

en: Arch        : %s
pa: ਢਾਂਚਾ        : %s

en: Aug
pa: ਅਗ

en: Available
pa: ਉਪਲੱਬਧ

en: Available Environment Groups:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਇੰਵਾਇਨਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ:

en: Available Groups:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਗਰੁੱਪ:

en: Available Language Groups:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਭਾਸ਼ਾ ਗਰੁੱਪ:

en: Available Packages
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਪੈਕੇਜ

en: Available additional history information:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਰ ਅਤੀਤ ਜਾਣਕਾਰੀ:

en: Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ:

en: Bad transaction ID given
pa: ਖ਼ਰਾਬ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID ਦਿੱਤਾ

en: Bad transaction IDs, or package(s), given
pa: ਖ਼ਰਾਬ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID, ਜਾਂ ਪੈਕੇਜ ਦਿੱਤਾ

en: Begin rpmdb    :
pa: rpmdb ਸ਼ੁਰੂ    :

en: Begin time     :
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਸਮਾਂ   :

en: Begin time  :
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਸਮਾਂ  :

en: Best Order: %s
pa: ਵਧੀਆ ਕ੍ਰਮ: %s

en: Build host     :
pa: ਬਿਲਡ ਹੋਸਟ     :

en: Build time     :
pa: ਬਿਲਡ ਸਮਾਂ     :

en: Building updates object
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਆਬਜੈਕਟ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Buildtime   : %s
pa: ਬਿਲਡ ਸਮਾਂ   : %s

en: Can't create lock file; exiting
pa: ਲਾਕ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ; ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Cannot add package %s to transaction. Not a compatible architecture: %s
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਲਈ %s ਪੈਕੇਜ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। %s: ਢਾਂਚੇ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Cannot find an update path for dep for: %s
pa: %s: ਲਈ ਨਿਰਭਰਤਾ ਵਾਸਤੇ ਅੱਪਡੇਟ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot install package %s. It is obsoleted by installed package %s
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪੈਕੇਜ %s ਨਾਲ ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: Cannot localinstall deltarpm: %s. Skipping.
pa: deltarpm localinstall ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s। ਛੱਡਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Cannot open file: %s. Skipping.
pa: %s: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ। ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Cannot open: %s. Skipping.
pa: ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s। ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹ।

en: Cannot remove %s
pa: %s ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot remove %s file %s
pa: %s ਫਾਇਲ %s ਹਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Changed by     :
pa: ਵਲੋਂ ਬਦਲਿਆ     :

en: Changed by  : %s
pa: ਇਸ ਵਲੋਂ ਬਦਲਿਆ  : %s

en: Check for available package updates
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਚੈੱਕ

en: Check for problems in the rpmdb
pa: rpmdb ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਲਈ ਚੈੱਕ ਕਰੋ

en: Checking deps for %s
pa: %s ਲਈ ਨਿਰਭਰਤਾ ਚੈੱਕ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Cleaning repos:
pa: ਰੈਪੋ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ:

en: Cleaning up Everything
pa: ਹਰ ਚੀਜ਼ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Cleaning up Headers
pa: ਹੈੱਡਰ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Cleaning up Packages
pa: ਪੈਕੇਜ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Cleaning up cached rpmdb data
pa: ਕੈਸ਼ ਕੀਤਾ rpmdb ਡਾਟਾ ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Cleaning up database cache
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਕੈਸ਼ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Cleaning up expire-cache metadata
pa: ਐਕਸਪਾਇਰ-ਕੈਸ਼ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Cleaning up plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Cleaning up xml metadata
pa: xml  ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Cleanup
pa: ਸਾਫ਼

en: Command "%s" already defined
pa: ਕਮਾਂਡ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ

en: Command Line   :
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ  :

en: Command line
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ

en: Command line error: %s
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਗਲਤੀ: %s

en: Commit Time    :
pa: ਕਮਿਟ ਸਮਾਂ    :

en: Committer      :
pa: ਕਮਿਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ      :

en: Committer   : %s
pa: ਕਮਿੱਟਰ   : %s

en: Committime  : %s
pa: ਕਮਿਟ-ਸਮਾਂ  : %s

en: Complete!
pa: ਮੁਕੰਮਲ!

en: Config Error: %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਗਲਤੀ: %s

en: Configuration file %s not found
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ %s ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: Could not access/read saved transaction %s : %s
pa: %s ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵਰਤਿਆ/ਪੜ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not create lock at %s: %s
pa: %s ਲਈ ਲਾਕ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not open RPM database for reading. Perhaps it is already in use?
pa: RPM ਡਾਟਾਬੇਸ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਸ਼ਾਇਦ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ?

en: Could not open lock %s: %s
pa: %s ਲਾਕ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not perform checksum
pa: checksum ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not run transaction.
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚਲਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।

en: Could not save transaction file %s: %s
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਫਾਇਲ %s ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Could not set cachedir: %s
pa: ਕੈਸ਼-ਡਾਇਰੈ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Counts      :
pa: ਗਿਣਤੀ      :

en: Damaged Header %s
pa: ਖਰਾਬ ਹੋਇਆ ਹੈੱਡਰ %s

en: Date and time
pa: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ

en: Dec
pa: ਦਸੰ

en: Dep-Install
pa: ਨਿਰਭ-ਇੰਸਟਾਲ

en: Dependencies not solved. Will not save unresolved transaction.
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ। ਨਾ-ਹੱਲ ਹੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Dependency Installed
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੀ

en: Dependency Process ending
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਕਾਰਵਾਈ ਖਤਮ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: Dependency Removed
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਹਟਾਈ

en: Dependency Updated
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ

en: Dependent package | Dependent packages
pa[0]: ਨਿਰਭਰ ਪੈਕੇਜ
pa[1]: ਨਿਰਭਰ ਪੈਕੇਜ

en: Description :
pa: ਵੇਰਵਾ:

en: Didn't install any keys
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਕੁੰਜੀ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: Didn't install any keys for repo %s
pa: %s ਰੈਪੋ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਕੁੰਜੀਆਂ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Discarding non-comparable pkg %s.%s
pa: ਗ਼ੈਰ-ਅਨੁਕੂਲ ਪੈਕੇਜ %s.%s ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Disk Requirements:
pa: ਡਿਸਕ ਲੋੜਾਂ:

en: Display a helpful usage message
pa: ਮੱਦਦਗਾਰ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਉ

en: Display a version for the machine and/or available repos.
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਤੇ / ਜਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਰਿਪੋ ਲਈ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ।

en: Display details about a package or group of packages
pa: ਪੈਕੇਜ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੇ ਗਰੁੱਪ ਬਾਰੇ ਵੇਰਵੇ ਸਮੇਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖੋ

en: Display the configured software repositories
pa: ਸੰਰਚਿਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਵੇਖੋ

en: Display, or use, the groups information
pa: ਵੇਖਾਓ ਜਾਂ ਵਰਤੋਂ, ਗਰੁੱਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Display, or use, the transaction history
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਅਤੀਤ ਵੇਖੋ ਜਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Done
pa: ਮੁਕੰਮਲ

en: Downgrade
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ

en: Downgraded
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕੀਤੇ

en: Downgraded By
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕੀਤਾ

en: Downgrading
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Downloading Packages:
pa: ਪੈਕੇਜ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ:

en: ERROR You need to update rpm to handle:
pa: ਗਲਤੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਂਡਲ ਕਰਨ ਲਈ rpm ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ:

en: End rpmdb      :
pa: rpmdb ਅੰਤ      :

en: End time       :
pa: ਅੰਤ ਸਮਾਂ       :

en: End time    :
pa: ਅੰਤ ਸਮਾਂ    :

en: Erase
pa: ਸਾਫ਼

en: Erased
pa: ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ

en: Erased: %s
pa: ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ: %s

en: Erasing
pa: ਸਾਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Error Downloading Packages:
pa: ਪੈਕੇਜ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:

en: Error Summary
    -------------
pa: ਗਲਤੀ ਸੰਖੇਪ
    ------------

en: Error opening rpm %s - error %s
pa: rpm %s ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ - ਗਲਤੀ %s

en: Error: %s
pa: ਗਲਤੀ: %s

en: Error: Need a group or list of groups
pa: ਗਲਤੀ: ਗਰੁੱਪ ਜਾਂ ਗਰੁੱਪਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Error: Need an item to match
pa: ਗਲਤੀ: ਮਿਲਦੀ ਆਈਟਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Error: Need to pass a list of pkgs to %s
pa: ਗਲਤੀ: %s ਨੂੰ ਪੈਕੇਜ ਲਿਸਟ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Error: No Packages found for:
      %s
pa: ਗਲਤੀ: ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ:
      %s

en: Error: Repo %s is not enabled
pa: ਗਲਤੀ: ਰਿਪੋ %s ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Error: clean requires an option: %s
pa: ਗਲਤੀ: ਸਾਫ਼ ਕਰਨ (clean) ਲਈ ਕੋਈ ਚੋਣ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ: %s

en: Error: invalid clean argument: %r
pa: ਗਲਤੀ: ਗਲਤ clean ਆਰਗੂਮੈਂਟ: %r

en: Error: invalid output state: %s for %s
pa: ਗਲਤੀ: ਗਲਤ ਆਉਟਪੁੱਟ ਸਥਿਤੀ: %s ਲਈ %s

en: Errors were encountered while downloading packages.
pa: ਪੈਕੇਜ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ।

en: Errors:
pa: ਗਲਤੀਆਂ:

en: Examining %s: %s
pa: %s ਪੜਤਾਲ ਜਾਰੀ: %s

en: Excluding %s
pa: %s ਅੱਡ ਕੀਤਾ

en: Existing lock %s: another copy is running as pid %s.
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਲਾਕ %s: pid %s ਵਜੋਂ ਹੋਰ ਕਾਪੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Exiting on user Command
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਕਮਾਂਡ ਮੌਜੂਦ ਹੈ

en: Extra Packages
pa: ਵਾਧੂ ਪੈਕੇਜ

en: Failed
pa: ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਏ

en: Failed to add Pkg Tags for repository: %s - %s
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਲਈ Pkg ਟੈਗ ਜੋੜਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s - %s

en: Failed to add groups file for repository: %s - %s
pa: %s - %s: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਲਈ ਗਰੁੱਪ ਫਾਇਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to downgrade: %s
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: Failed to remove transaction file %s
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਫਾਇਲ %s ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to upgrade: %s
pa: %s: ਅੱਪਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failure:
pa: ਫੇਲ੍ਹ:

en: Failures:
pa: ਫੇਲ੍ਹ:

en: Feb
pa: ਫਰ

en: File %s given as argument to shell does not exist.
pa: ਫਾਇਲ %s ਨੇ ਨਾ-ਮੌਜੂਦ ਸ਼ੈੱਲ ਲਈ ਇੱਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਦਿੱਤਾ

en: Filename    : %s
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ    : %s

en: Filename passed to shell: %s
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਫਾਇਲ ਨਾਂ: %s

en: Find what package provides the given value
pa: ਲੱਭੋ ਕਿ ਕਿਹੜਾ ਪੈਕੇਜ ਦਿੱਤਾ ਮੁੱਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: Finding dependencies:
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲੱਭੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:

en: Found more than one transaction ID!
pa: ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID ਲੱਭਿਆ!

en: From repo      :
pa: ਰੈਪੋ ਤੋਂ      :

en: From repo   : %s
pa: ਰਿਪੋ ਤੋਂ   : %s

en: GPG key at %s (0x%s) is already imported
pa: GPG ਕੁੰਜੀ %s (0x%s) ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: GPG key at %s (0x%s) is already installed
pa: GPG ਕੁੰਜੀ %s (0x%s) ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ

en: GPG key retrieval failed:
pa: GPG ਕੁੰਜੀ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ:

en: Generate the metadata cache
pa: ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਕੈਸ਼ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Getting group metadata
pa: ਗਰੁੱਪ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Getting pkgtags metadata
pa: ਪੈਕੇਜਟੈਗ ਮੇਟਾਡਾ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Got an empty Header, something has gone wrong
pa: ਖਾਲੀ ਹੈੱਡਰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ, ਕੁਝ ਗਲਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: Group %s does have %u conditional packages, which may get installed.
pa: ਗਰੁੱਪ %s ਵਿੱਚ %u ਲਾਜ਼ਮੀ ਪੈਕੇਜ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Group-Available:
pa: ਉਪਲੱਬਧ-ਗਰੁੱਪ:

en: Group-Installed:
pa: ਗਰੁੱਪ-ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ:

en: Header is not complete.
pa: ਹੈੱਡਰ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Header not in local cache and caching-only mode enabled. Cannot download %s
pa: ਹੈੱਡਰ ਲੋਕਲ ਕੈਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਕੇਵਲ-ਕੈਸ਼ ਮੋਡ ਹੀ ਚਾਲੂ ਹੈ। %s ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Import of key(s) didn't help, wrong key(s)?
pa: ਕੁੰਜੀਆਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਬਣਿਆ, ਗਲਤ ਕੁੰਜੀਆਂ?

en: Importing %s key 0x%s:
     Userid     : "%s"
     Fingerprint: %s
     From       : %s
pa: %s ਕੁੰਜੀ 0x%s ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:
     Userid     : "%s"
     ਫਿੰਗਰਪਰਿੰਟ: %s
     ਇਸ ਤੋਂ       : %s

en: Importing %s key 0x%s:
     Userid     : "%s"
     Fingerprint: %s
     Package    : %s (%s)
     From       : %s
pa: %s ਕੁੰਜੀ 0x%s ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:
     Userid     : "%s"
     ਫਿੰਗਰਪਰਿੰਟ: %s
     ਪੈਕੇਜ    : %s (%s)
     ਇੱਥੋਂ       : %s

en: Importing additional filelist information
pa: ਵਾਧੂ ਫਾਇਲ-ਲਿਸਟ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Install
pa: ਇੰਸਟਾਲ

en: Install a local RPM
pa: ਲੋਕਲ RPM ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install a package or packages on your system
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install time: %s
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸਮਾਂ: %s

en: Installed
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ

en: Installed Environment Groups:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਇੰਵਾਇਨਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ:

en: Installed Groups:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਗਰੁੱਪ:

en: Installed Language Groups:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਭਾਸ਼ਾ ਗਰੁੱਪ:

en: Installed Packages
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪੈਕੇਜ

en: Installed by   :
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਤੋਂ   :

en: Installed by: %s
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਇਸ ਵਲੋਂ: %s

en: Installed package %s%s%s%s not available.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਪੈਕੇਜ %s%s%s%s ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ।

en: Installed size: %s
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਦਾ ਸਾਈਜ਼: %s

en: Installed:
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ:

en: Installing
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Installing for dependencies
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Instant (last: %s)
pa: ਮੌਕਾ (ਪਿਛਲਾ: %s)

en: Insufficient space in download directory %s
        * free   %s
        * needed %s
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %s ਵਿੱਚ ਨਾ-ਲੋੜੀਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ
        * ਖਾਲੀ   %s
        * ਚਾਹੀਦੀ  %s

en: Invalid GPG Key from %s: %s
pa: %s ਤੋਂ ਗਲਤ GPG ਕੁੰਜੀ: %s

en: Is this ok [y/N]:
pa: ਕੀ ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ [y/N]:

en: Jan
pa: ਜਨ

en: Jul
pa: ਜੁਲਾ

en: Jun
pa: ਜੂਨ

en: Key %s import failed
pa: ਕੁੰਜੀ %s ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Key import failed (code %d)
pa: ਕੁੰਜੀ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ (ਕੋਡ %d)

en: Key imported successfully
pa: ਕੁੰਜੀ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੰਪੋਰਟ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Last 2 weeks
pa: ਪਿਛਲੇ ੨ ਹਫ਼ਤੇ

en: Last 3 months
pa: ਪਿਛਲੇ ੩ ਮਹੀਨੇ

en: Last 6 months
pa: ਪਿਛਲੇ ੬ ਮਹੀਨੇ

en: Last day
pa: ਪਿਛਲੇ ਦਿਨ

en: Last week
pa: ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ

en: Last year
pa: ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ

en: License        :
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ        :

en: License     :
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ    :

en: License     : %s
pa: ਲਾਈਸੈਂਸ     : %s

en: List a package or groups of packages
pa: ਪੈਕੇਜ ਜਾਂ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੇ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: List a package's dependencies
pa: ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਨਿਰਭਰਤਾ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Loaded plugins:
pa: ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਪਲੱਗਇਨ:

en: Loading "%s" plugin
pa: "%s" ਪਲੱਗਇਨ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Login user
pa: ਲਾਗਇਨ ਯੂਜ਼ਰ

en: Making cache files for all metadata files.
pa: ਸਭ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਕੈਸ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

en: Mar
pa: ਮਾਰ

en: Marking %s as an update to %s
pa: %s ਨੂੰ %s ਦੇ ਲਈ ਅੱਪਡੇਟ ਵਜੋਂ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Marking %s to be installed
pa: %s ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Matched from:
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਮੇਲ:

en: Matched: %s
pa: ਮਿਲਦੇ: %s

en: May
pa: ਮਈ

en: Member: %s
pa: ਮੈਂਬਰ: %s

en: Metadata Cache Created
pa: ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਕੈਸ਼ ਬਣਾਈ ਗਈ

en: Name        : %s%s%s
pa: ਨਾਂ        : %s%s%s

en: Never (last: %s)
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ (ਆਖਰੀ: %s)

en: Newer
pa: ਨਵੇਂ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: No Environment named %s exists
pa: %s ਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਇੰਵਾਇਨਮੈਂਟ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No Group named %s exists
pa: %s ਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: No Groups Available in any repository
pa: ਕਿਸੇ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No Groups on which to run command
pa: ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਨਹੀਂ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਈ ਜਾ ਸਕੇ

en: No Match for argument: %s
pa: %s :ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਕੋਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No Match for available package: %s
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਪੈਕੇਜ ਲਈ ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀਂ: %s

en: No Matches found
pa: ਕੋਈ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ

en: No Package found for %s
pa: %s ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No Packages Provided
pa: ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: No Packages marked for Distribution Synchronization
pa: ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਸ਼ਨ ਸਿੰਕਰੋਨਾਈਜ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਮਾਰਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: No Packages marked for Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ

en: No Packages marked for removal
pa: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ

en: No Transaction %s found
pa: ਕੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ %s ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ

en: No argument to shell
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਲਈ ਕੋਈ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨਹੀਂ

en: No group data available for configured repositories
pa: ਸੰਰਚਿਤ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਡਾਟਾ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No group named %s exists
pa: %s ਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਗਰੁੱਪ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: No header - huh?
pa: ਹੈੱਡਰ ਨਹੀਂ - ਓਹ?

en: No help available for %s
pa: %s ਲਈ ਕੋਈ ਮੱਦਦ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No matching Packages to list
pa: ਲਿਸਟ ਲਈ ਕੋਈ ਮਿਲਦਾ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ

en: No other %s installed, adding to list for potential install
pa: ਕੋਈ ਹੋਰ %s ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸੰਭਾਵਿਤ ਇੰਸਟਾਲ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: No package %s%s%s available.
pa: ਕੋਈ %s%s%s ਪੈਕੇਜ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No package matched to remove: %s
pa: %s: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

en: No package matched to upgrade: %s
pa: %s: ਅਪਗਰੇਡ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

en: No package named %s available to be installed
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %s ਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No package(s) available to downgrade
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No package(s) available to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No packages in any requested group available to install or update
pa: ਮੰਗੇ ਗਏ ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਜਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No packages to remove from groups
pa: ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ

en: No plugin match for: %s
pa: %s: ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No saved transaction file specified.
pa: ਕੋਈ ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।

en: No such command: %s. Please use %s --help
pa: ਇੰਝ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਹੈ: %s। %s --help ਵਰਤੋਂ ਜੀ

en: No transaction ID given
pa: ਕੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID ਦਿੱਤਾ

en: No transaction ID, or package, given
pa: ਕੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID, ਜਾਂ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: No transactions
pa: ਕੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ

en: No update paths found for %s. Failure!
pa: %s ਲਈ ਕੋਈ ਅੱਪਡੇਟ ਮਾਰਗ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ। ਫੇਲ੍ਹ!

en: Not Updating Package that is already obsoleted: %s.%s %s:%s-%s
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤੇ ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %s.%s %s:%s-%s

en: Not Updating Package that is already updated: %s.%s %s:%s-%s
pa: ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਅੱਪਡੇਟ ਹੈ: %s.%s %s:%s-%s

en: Not Updating Package that is obsoleted: %s
pa: ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ, ਜੋ ਬਰਤਰਫ਼ ਹੈ: %s

en: Not available
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Not found given transaction ID
pa: ਦਿੱਤਾ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Not installed
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ

en: Not loading "%s" plugin, as it is disabled
pa: "%s" ਪਲੱਗਇਨ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਬੰਦ ਹੈ

en: Nothing matches %s.%s %s:%s-%s from update
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਤੋਂ %s.%s %s:%s-%s ਨਾਲ ਕੁਝ ਵੀ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ

en: Nothing specified to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ

en: Nothing to do
pa: ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ

en: Nov
pa: ਨਵੰ

en: Obsoleted
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤੇ

en: Obsoleted By
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ

en: Obsoleting
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤੇ

en: Obsoleting Packages
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਪੈਕੇਜ

en: Oct
pa: ਅਕ

en: Older
pa: ਪੁਰਾਣੇ

en: Only Upgrade available on package: %s
pa: %s: ਪੈਕੇਜ ਲਈ ਕੇਵਲ ਅੱਪਗਰੇਡ ਉਪਲੱਬਧ

en: Options Error: %s
pa: ਚੋਣ ਗਲਤੀ: %s

en: Other       :
pa: ਹੋਰ       :

en: Over a year ago
pa: ਲਗਭਗ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ

en: PACKAGE...
pa: ਪੈਕੇਜ...

en: Package        :
pa: ਪੈਕੇਜ        :

en: Package %s already installed and latest version
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ ਅਤੇ ਨਵਾਂ ਵਰਜਨ ਹੈ

en: Package %s installed and not available
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: Package %s is allowed multiple installs, skipping
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਕਈ ਇੰਸਟਾਲ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੈ, ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Package %s is already installed, skipping
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ, ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Package %s is not signed
pa: ਪੈਕੇਜ %s  ਸਾਈਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: Package %s is obsoleted by %s which is already installed
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਨੂੰ %s ਵਲੋਂ ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ

en: Package %s is obsoleted by %s, but obsoleting package does not provide for requirements
pa: %s ਪੈਕੇਜ %s ਨਾਲ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ, ਪਰ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਪੈਕੇਜ ਲੋੜ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: Package %s is obsoleted by %s, trying to install %s instead
pa: %s ਪੈਕੇਜ %s ਨਾਲ ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, %s ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Package %s not installed, cannot update it. Run yum install to install it instead.
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ yum install ਚਲਾਓ।

en: Package %s.%s not installed, cannot update it. Run yum install to install it instead.
pa: ਪੈਕੇਜ %s.%s ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅੱਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ ਪਹਿਲਾਂ yum install ਚਲਾਉ।

en: Package does not match checksum
pa: ਪੈਕੇਜ ਚੈਕਸਮ ਰਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Package does not match intended download. Suggestion: run yum --enablerepo=%s clean metadata
pa: ਪੈਕੇਜ ਲੋੜੀਦੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸੁਝਾਅ: yum --enablerepo=%s clean metadata ਚਲਾਉ

en: Package is already obsoleted: %s.%s %s:%s-%s
pa: ਪੈਕੇਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ: %s.%s %s:%s-%s

en: Package matching %s already installed. Checking for update.
pa: %s ਨਾਲ ਮਿਲਦਾ ਪੈਕੇਜ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ। ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ ਚੈਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Package(s) %s%s%s available, but not installed.
pa: ਪੈਕੇਜ %s%s%s ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ, ਪਰ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ।

en: Package(s) to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਕੇਜ

en: Package: %s
pa: ਪੈਕੇਜ: %s

en: Package: %s  - already in transaction set
pa: ਪੈਕੇਜ: %s  - ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੈੱਟ 'ਚ ਹੈ

en: Packager       :
pa: ਪੈਕੇਜਰ       :

en: Packages Altered:
pa: ਪੈਕੇਜ ਬਦਲੇ:

en: Packages Skipped:
pa: ਪੈਕੇਜ ਛੱਡੇ ਗਏ:

en: Please report this error at %s
pa: %s ਵਿੱਚ ਇਹ ਗਲਤੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਉ

en: Please report this error in %s
pa: %s ਵਿੱਚ ਇਹ ਗਲਤੀ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਉ

en: Plugin "%s" can't be imported
pa: ਪਲੱਗਇਨ "%s" ਇੰਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Plugin Options
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਚੋਣਾਂ

en: PluginExit Error: %s
pa: PluginExit ਗਲਤੀ: %s

en: Potential Provider: %s
pa: ਸੰਭਾਵਿਤ ਦੇਣ ਵਾਲਾ: %s

en: Problem in reinstall: no package %s matched to install
pa: ਮੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਸਮੱਸਿਆ: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ %s ਪੈਕੇਜ ਨਾਲ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

en: Problem in reinstall: no package matched to remove
pa: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਸਮੱਸਿਆ: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੋਈ ਪੈਕੇਜ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ

en: Problem opening package %s
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਸਮੱਸਿਆ

en: Problem repository: %s
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਸਮੱਸਿਆ: %s

en: Provides    :
pa: ਦਿੰਦਾ ਹੈ     :

en: Public key for %s is not installed
pa: %s ਲਈ ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Public key for %s is not trusted
pa: %s ਲਈ ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਨਹੀਂ

en: RPM %s fails md5 check
pa: RPM %s md5 ਚੈਕ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: RPM needs to be updated
pa: RPM ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Reading Local RPMDB
pa: ਲੋਕਲ RPMDB ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reading repository metadata in from local files
pa: ਲੋਕਲ ਫਾਇਲਾਂ ਤੋਂ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਪੜ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reason         :
pa: ਕਾਰਨ         :

en: Recently Added Packages
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੇ ਪੈਕੇਜ

en: Refusing to automatically import keys when running unattended.
    Use "-y" to override.
pa: ਬਿਨਾਂ-ਧਿਆਨ ਦੇ ਚਲਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਕੁੰਜੀਆਂ ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰੀ।
    ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਨ ਲਈ "-y" ਵਰਤੋਂ।

en: Reinstall
pa: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ

en: Reinstalling
pa: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Release     : %s
pa: ਰੀਲਿਜ਼     : %s

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Remove a package or packages from your system
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਤੋਂ ਪੈਕੇਜ ਹਟਾਓ

en: Remove cached data
pa: ਕੈਸ਼ ਡਾਟਾ ਹਟਾਓ

en: Removed
pa: ਹਟਾਏ

en: Removing
pa: ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing %s from the transaction
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ %s ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing Package %s
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing for dependencies
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Repackage
pa: ਮੁੜ-ਪੈਕੇਜ

en: Repackaging
pa: ਮੁੜ-ਪੈਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Replaced
pa: ਬਦਲੇ ਗਏ

en: Repo        : %s
pa: ਰਿਪੋ        : %s

en: Repo-baseurl :
pa: ਰਿਪੋ-baseurl :

en: Repo-exclude :
pa: Repo-ਨਾ-ਸ਼ਾਮਲ :

en: Repo-excluded:
pa: ਵੱਖ ਰੱਖੀ ਗਈ ਰਿਪੋ:

en: Repo-expire  :
pa: ਰਿਪੋ-expire  :

en: Repo-filename:
pa: ਰਿਪੋ-ਫਾਇਲਨਾਂ:

en: Repo-id      :
pa: ਰਿਪੋ-id      :

en: Repo-include :
pa: Repo-ਸ਼ਾਮਲ :

en: Repo-metalink:
pa: ਰਿਪੋ-metalink:

en: Repo-mirrors :
pa: ਰਿਪੋ-mirrors :

en: Repo-name    :
pa: ਰਿਪੋ-ਨਾਂ    :

en: Repo-pkgs    :
pa: ਰਿਪੋ-ਪੈਕੇਜ    :

en: Repo-revision:
pa: ਰਿਪੋ-ਰੀਵਿਜ਼ਨ:

en: Repo-size    :
pa: ਰਿਪੋ-ਸਾਈਜ਼     :

en: Repo-status  :
pa: ਰਿਪੋ-ਹਾਲਤ :

en: Repo-tags    :
pa: ਰਿਪੋ-ਟੈਗ    :

en: Repo-updated :
pa: ਰਿਪੋ-ਅੱਪਡੇਟ :

en: Repository
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ

en: Repository %r is missing name in configuration, using id
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ %r ਦਾ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਨਾਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ, id ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ

en: Repository %r: Error parsing config: %s
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀ %r: ਸੰਰਚਨਾ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਲਈ ਗਲਤੀ: %s

en: Resolving Dependencies
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Restarting Loop
pa: ਚੱਕਰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Retrieving key from %s
pa: %s ਤੋਂ ਕੁੰਜੀ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Return-Code    :
pa: ਰੀਟਰਨ-ਕੋਡ  :

en: Rpmdb Problems:
pa: Rpmdb ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ:

en: Run an interactive yum shell
pa: ਇੰਟਰ-ਐਕਟਿਵ ਯੱਮ ਸ਼ੈੱਲ ਚਲਾਓ

en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Running Transaction
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Running Transaction Check
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚੈੱਕ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Running Transaction Test
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਟੈਸਟ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Scriptlet output:
pa: Scriptlet ਆਉਟਪੁੱਟ:

en: Search package details for the given string
pa: ਦਿੱਤੀ ਲਾਈਨ ਲਈ ਪੈਕੇਜ ਵੇਰਵਾ ਲੱਭੋ

en: Searching %d package | Searching %d packages
pa[0]: %d ਪੈਕੇਜ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ
pa[1]: %d ਪੈਕੇਜ ਲੱਭੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Searching Packages for Dependency:
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਪੈਕੇਜਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ:

en: Searching Packages:
pa: ਪੈਕੇਜਾਂ ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ:

en: Searching pkgSack for dep: %s
pa: %s: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ pkgSack ਦੀ ਖੋਜ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Sep
pa: ਸਤੰ

en: Setting up Distribution Synchronization Process
pa: ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਸ਼ਨ ਸਿੰਕਰੋਨਾਈਜ਼ ਕਾਰਵਾਈ ਸੈਟਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up Downgrade Process
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Setting up Group Process
pa: ਗਰੁੱਪ ਕਾਰਵਾਈ ਸੈਟਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up Install Process
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਾਰਵਾਈ ਸੈੱਟ ਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up Local Package Process
pa: ਲੋਕਲ ਪੈਕੇਜ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Setting up Reinstall Process
pa: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Setting up Remove Process
pa: ਹਟਾਉਣ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ ਸੈਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Setting up Update Process
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕਾਰਵਾਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up Upgrade Process
pa: ਅੱਪਗਰੇਡ ਕਰਾਵਾਈ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up Yum Shell
pa: ਯੱਮ ਸ਼ੈੱਲ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Setting up repositories
pa: ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਸੈਟਅੱਪ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Size
pa: ਸਾਈਜ਼

en: Size           :
pa: ਆਕਾਰ           :

en: Size        : %s
pa: ਸਾਈਜ਼       : %s

en: Skipped (dependency problems)
pa: ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ (ਨਿਰਭਰਤਾ ਸਮੱਸਿਆ)

en: Skipping package %s from group %s
pa: %s ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚੋਂ %s ਪੈਕੇਜ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Skipping the running kernel: %s
pa: ਚੱਲਦਾ ਕਰਨਲ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: %s

en: Sleeping
pa: ਸਲੀਪਿੰਗ

en: Source RPM     :
pa: ਸਰੋਤ RPM     :

en: State          :
pa: ਹਾਲਤ          :

en: Success
pa: ਸਫ਼ਲ

en: Success - deps resolved
pa: ਸਫ਼ਲ - ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ਼ ਹੋਈ

en: Success - empty transaction
pa: ਸਫ਼ਲ - ਖਾਲੀ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ

en: Summary     :
pa: ਸੰਖੇਪ   :

en: Synchronize installed packages to the latest available versions
pa: ਸਭ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਪੈਕੇਜਾਂ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਨਵੇਂ ਉਪਲੱਬਧ ਵਰਜਨਾਂ ਨਾਲ ਸਿੰਕਰੋਨਾਈਜ਼ ਕਰੋ

en: System
pa: ਸਿਸਟਮ

en: TSINFO: Marking %s as update for %s
pa: TSINFO: %s ਨੂੰ %s ਲਈ ਅੱਪਡੇਟ ਵਜੋਂ ਚੁਣਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: TSINFO: Updating %s to resolve dep.
pa: TSINFO: ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ %s ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Test Transaction Errors:
pa: ਟੈਸਟ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਗਲਤੀਆਂ:

en: The program %s%s%s is found in the yum-utils package.
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ %s%s%s ਨੂੰ yum-utils ਪੈਕੇਜ 'ਚ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: There are no enabled repos.
     Run "yum repolist all" to see the repos you have.
     You can enable repos with yum-config-manager --enable <repo>
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਚਾਲੂ ਰੈਪੋ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    ਆਪਣੀਆਂ ਰੈਪੋ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ "yum repolist all" ਚਲਾਉ।
    ਤੁਸੀਂ ਰੈਪੋ ਨੂੰ yum-config-manager --enable <repo> ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: There are unfinished transactions remaining. You might consider running yum-complete-transaction first to finish them.
pa: ਅਧੂਰੀਆਂ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਬਾਕੀ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ yum-complete-transaction ਚਲਾਉ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: There is no installed groups file.
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਈ ਗਰੁੱਪ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: There was an error calculating installed size
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਆਕਾਰ ਗਿਣਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: There was an error calculating total download size
pa: ਕੁੱਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਆਕਾਰ ਲੱਭਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: This may take a while depending on the speed of this computer
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਸਪੀਡ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Time
pa: ਸਮਾਂ

en: Total
pa: ਕੁੱਲ

en: Total download size: %s
pa: ਕੁੱਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਸਾਈਜ਼: %s

en: Total size: %s
pa: ਕੁੱਲ ਸਾਈਜ਼: %s

en: Traced/Stopped
pa: ਟਰੇਸ ਕੀਤਾ/ਰੋਕਿਆ

en: Transaction Check Error:
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚੈੱਕ ਗਲਤੀ:

en: Transaction ID :
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID:

en: Transaction ID:
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ID:

en: Transaction Test Succeeded
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਟੈਸਟ ਸਫ਼ਲ ਰਿਹਾ

en: Transaction couldn't start:
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ:

en: Transaction loaded from %s with %s members
pa: %s ਤੋਂ %s ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Transaction performed with:
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਨਾਲ:

en: Transactions:
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ:

en: Trying other mirror.
pa: ਹੋਰ ਮਿੱਰਰ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਜਾਰੀ

en: Trying to remove "%s", which is protected
pa: "%s" ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼, ਜੋ ਕਿ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ

en: Trying to run the transaction but nothing to do. Exiting.
pa: ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ, ਪਰ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਨ ਲਈ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Trying to update %s to resolve dep
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਹੱਲ਼ ਕਰਨ ਲਈ %s ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Unable to check if PID %s is active
pa: ਚੈੱਕ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਕਿਕੀ PID %s ਐਕਟਿਵ ਹੈ

en: Unable to find a suitable mirror.
pa: ਢੁੱਕਵਾਂ ਮਿੱਰਰ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ।

en: Unable to find configuration file for plugin %s
pa: ਪਲੱਗਇਨ %s ਲਈ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Uninterruptible
pa: ਗ਼ੈਰ-ਰੁਕਾਵਟ-ਯੋਗ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unknown Error(s): Exit Code: %d:
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ: ਬੰਦ ਕਰੋ: %d:

en: Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ

en: Update a package or packages on your system
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Update packages taking obsoletes into account
pa: ਪੈਕੇਜ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਬਰਤਰਫ਼ ਨੂੰ ਧਿਆਨ 'ਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Updated
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ

en: Updated By
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ

en: Updated Packages
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ ਪੈਕੇਜ

en: Updating
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Updating Everything
pa: ਹਰ ਚੀਜ਼ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Updating for dependencies
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Upgrade
pa: ਅੱਪਗਰੇਡ

en: User           :
pa: ਯੂਜ਼ਰ           :

en: Vendor         :
pa: ਵੈਂਡਰ         :

en: Verify: %u/%u: %s
pa: ਜਾਂਚ: %u/%u: %s

en: Verifying
pa: ਜਾਂਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Version
pa: ਵਰਜਨ

en: Version     : %s
pa: ਵਰਜਨ     : %s

en: Warning: Group %s does not exist.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: ਗਰੁੱਪ %s ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Warning: Group %s does not have any packages to install.
pa: ਸਾਵਧਾਨ: ਗਰੁੱਪ %s ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Warning: No matches found for: %s
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: %s :ਲਈ ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Warning: RPMDB altered outside of yum.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ: RPMDB ਨੂੰ ਯੱਮ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ।

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: You don't have access to the history DB.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੀਤ DB ਲਈ ਅਸੈਸ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You need to be root to perform this command.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਰੂਟ (root) ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You need to give some command
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਕਮਾਂਡ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Your transaction was saved, rerun it with:
     yum load-transaction %s
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਸੰਭਾਲੀ ਗਈ, ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਲਾਉ:
    yum load-transaction %s

en: Yum Error: %s
pa: ਯੱਮ ਗਲਤੀ: %s

en: Zombie
pa: ਜੋਮਬਿਈ

en: [PACKAGE...]
pa: [ਪੈਕੇਜ...]

en: a downgrade
pa: ਡਾਊਨਗਰੇਡ

en: an update
pa: ਇੱਕ ਅੱਪਡੇਟ

en: answer no for all questions
pa: ਸਭ ਸਵਾਲਾਂ ਲਈ ਨਾਂਹ ਜਵਾਬ

en: answer yes for all questions
pa: ਸਭ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਹਾਂ

en: base package %s is installed for %s
pa: ਬੇਸ ਪੈਕੇਜ %s %s ਲਈ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: common sourcerpm %s and %s
pa: ਆਮ sourcerpm %s ਅਤੇ %s

en: config file location
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: control whether color is used
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਰੰਗ ਵਰਤਣੇ ਹਨ

en: debugging output level
pa: ਡੀਬੱਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਲੈਵਲ

en: debugging output level for rpm
pa: rpm ਲਈ ਡੀਬੱਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਲੈਵਲ

en: disable Yum plugins
pa: ਯੱਮ ਪਲੱਗਇਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: disable gpg signature checking
pa: gpg ਦਸਤਖਤ ਚੈੱਕ ਕਰਨਾ ਬੰਦ

en: disable one or more repositories (wildcards allowed)
pa: ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਬੰਦ (ਵਾਇਲਡਕਾਰਡ ਮਨਜ਼ੂਰ)

en: disable plugins by name
pa: ਨਾਂ ਨਾਲ ਪਲੱਗਇਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: disabled
pa: ਬੰਦ

en: don't update, just download
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਨਾ ਕਰੋ, ਸਿਰਫ਼ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: downgrade a package
pa: ਪੈਕੇਜ ਡਾਊਨਗਰੇਡ ਕਰੋ

en: enable obsoletes processing during updates
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਰਤਰਫ਼ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਚਾਲੂ

en: enable one or more repositories (wildcards allowed)
pa: ਇੱਕ ਜਾਂ ਵੱਧ ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਚਾਲੂ ਕਰੋ (ਵਾਈਲਡਕਾਰਡ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹਨ)

en: enable plugins by name
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਨਾਂ ਨਾਲ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: enabled
pa: ਚਾਲੂ

en: erased
pa: ਸਾਫ਼ ਕੀਤੇ

en: error output level
pa: ਗਲਤੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਲੈਵਲ

en: has installed conflicts
pa: ਨੇ ਅਪਵਾਦ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ

en: has missing requires of
pa: ਲਈ ਲੋੜ ਦੀ ਕਮੀ

en: installed
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ

en: installed conflict
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਨਾਲ ਟਕਰਾ

en: load a saved transaction from filename
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਹੋਈ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰੋ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ

en: loading transaction from %s
pa: %s ਤੋਂ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: looking for %s as a requirement of %s
pa: %s ਦੀ ਖੋਜ %s ਦੀ ਨਿਰਭਰਤਾ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: maximum command wait time
pa: ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਕਮਾਂਡ ਉਡੀਕ ਸਮਾਂ

en: missing requires
pa: ਲੋੜੀਦੇ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ

en: obsoleted
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤੇ

en: obsoleting
pa: ਬਰਤਰਫ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: package %s was not marked in group %s
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਗਰੁੱਪ %s ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: package: %s
pa: ਪੈਕੇਜ: %s

en: plugins already initialised
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚਾਲੂ ਹੈ

en: quiet operation
pa: ਚੁੱਪ-ਚਾਪ ਕਾਰਵਾਈ

en: registration of commands not supported
pa: ਕਮਾਂਡਾਂ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰੇਸਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: reinstall a package
pa: ਪੈਕੇਜ ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: reinstalled
pa: ਮੁੜ-ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ

en: repo name
pa: ਰਿਪੋ ਨਾਂ

en: requires minimal: %d
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਲੋੜ ਹੈ: %d

en: run entirely from system cache, don't update cache
pa: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਿਸਟਮ ਕੈਸ਼ ਤੋਂ ਚਲਾਓ, ਕੈਸ਼ ਅੱਪਡੇਟ ਨਾ ਕਰੋ

en: searching in file entries
pa: ਫਾਇਲ ਐਂਟਰੀਆਂ ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: searching in provides entries
pa: ਪਰੋਵਾਇਡਰ ਐਂਟਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜ ਜਾਰੀ

en: searching package %s
pa: ਪੈਕੇਜ %s ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: set install root
pa: install root ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: set value of $releasever in yum config and repo files
pa: ਯੱਮ ਸੰਰਚਨਾ ਤੇ ਰਿਪੋ ਫਾਇਲਾਂ 'ਚ $releasever ਦਾ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: show Yum version and exit
pa: ਯੱਮ ਵਰਜਨ ਵੇਖਾਓ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: show duplicates, in repos, in list/search commands
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਵੇਖੋ, ਰਿਪੋ ਵਿੱਚ, ਲਿਸਟ/ਖੋਜ ਕਮਾਂਡ ਵਿੱਚ

en: show this help message and exit
pa: ਇਹ ਮੱਦਦ ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਉ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: skip packages with depsolving problems
pa: ਨਿਰਭਰਤਾ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਾਲੇ ਪੈਕੇਜ ਛੱਡ ਦਿਉ

en: status
pa: ਹਾਲਤ

en: therefore this repo cannot be reset.
pa: ਇਸਕਰਕੇ ਇਹ ਰਿਪੋ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ।

en: two
pa: ਦੋ

en: updated
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੇ

en: user interrupt
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਦਖ਼ਲ

en: using local copy of %s
pa: %s ਦੀ ਲੋਕਲ ਕਾਪੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ

en: verbose operation
pa: ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਮੇਤ ਕਾਰਵਾਈ
