Yum - en to gu translation catalogue (227 entries)

en: 
    
    %s: %s option requires an argument
gu: 
    
    %s: %s વિકલ્પને દલીલની જરૂર છે

en: 
            Not found
gu: 
            મળ્યુ નથી

en: 
    Group: %s
gu: 
    જૂથ: %s

en:     Memory : %5s RSS (%5sB VSZ)
gu:     મેમરી : %5s RSS (%5sB VSZ)

en:   Installed: %s-%s at %s
gu:   સ્થાપિત થયેલ: %s-%s પર %s

en:  (from %s)
gu:  (%s માંથી)

en:  Conditional Packages:
gu:  શરતી પેકેજો:

en:  Default Packages:
gu:  મૂળભૂત પેકેજો:

en:  Description: %s
gu:  વર્ણન: %s

en:  Group   :
gu:  જૂથ   :

en:  Group-Id: %s
gu:  જૂથ-Id: %s

en:  Mandatory Packages:
gu:  ફરજિયાત પેકેજો:

en:  Optional Packages:
gu:  વૈકલ્પિક પેકેજો:

en:  Packages:
gu:  પેકેજો:

en:  Winner: %s
gu:  વિજેતા: %s

en:  Yum version groups:
gu:  Yum આવૃત્તિ જૂથો:

en: %s removed
gu: %s દૂર થયેલ છે

en: %s: No additional data found by this name
gu: %s: આ નામ પ્રમાણે વધારાની માહિતી મળી નથી

en: %s: does not update installed package.
gu: %s: સ્થાપિત પેકેજોને સુધારાતુ નથી.

en: Action(s)
gu: ક્રિયા (ઓ)

en: Adding group file from repository: %s
gu: રિપોઝીટરી માથી જૂથ ફાઇલને ઉમેરી રહ્યા છે: %s

en: Adding package %s from group %s
gu: જૂથ %s માંથી પેકેજ %s ને ઉમેરી રહ્યા છે

en: Adding tags from repository: %s
gu: રિપોઝીટરીમાંથી ટૅગને ઉમેરી રહ્યા છે: %s

en: Apr
gu: એપ્રિલ

en: Aug
gu: ઑગસ્ટ

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Available Groups:
gu: ઉપલબ્ધ જૂથો:

en: Available Packages
gu: ઉપલબ્ધ પેકેજો

en: Available additional history information:
gu: ઉપલબ્ધ વધારાની ઇતિહાસ જાણકારી:

en: Available:
gu: ઉપલબ્ધ:

en: Cannot remove %s
gu: %s ને દૂર કરી શકાતુ નથી

en: Check for available package updates
gu: ઉપલબ્ધ પેકેજ સુધારાઓ માટે ચકાસો

en: Check for problems in the rpmdb
gu: rpmdb માં સમસ્યાઓ માટે ચકાસો

en: Cleaning up Everything
gu: બધુ જ સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up Headers
gu: હેડરો સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up Packages
gu: પેકેજો સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up database cache
gu: ડેટાબેઝ કેશ સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up plugins
gu: પ્લગઇનને સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleaning up xml metadata
gu: xml મેટાડેટા સાફ કરી રહ્યા છે

en: Cleanup
gu: સાફ કરો

en: Command "%s" already defined
gu: આદેશ "%s" પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે

en: Command Line   :
gu: આદેશ વાક્ય   :

en: Command line error: %s
gu: આદેશ વાક્ય ભૂલ: %s

en: Complete!
gu: સમાપ્ત!

en: Config Error: %s
gu: રૂપરેખાંકન ભૂલ: %s

en: Configuration file %s not found
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ %s મળ્યુ નથી

en: Could not open lock %s: %s
gu: તાળુ %s ને ખોલી શક્યા નહિં: %s

en: Could not set cachedir: %s
gu: cachedir ને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %s

en: Date and time
gu: તારીખ અને સમય

en: Dec
gu: ડિસેમ્બર

en: Description :
gu: વર્ણન :

en: Disk Requirements:
gu: ડિસ્ક જરૂરિયાતો:

en: Display the configured software repositories
gu: રૂપરેખાંકિત થયેલ સોફ્ટવેર રિપોઝીટરીઓને દર્શાવો

en: Downloading Packages:
gu: પેકેજોને ડાઉનલોડ કરી રહ્યા છે:

en: Erase
gu: ભૂંસી નાખો

en: Erased
gu: દૂર કરેલ

en: Erased: %s
gu: દૂર કરેલ: %s

en: Erasing
gu: દૂર કરી રહ્યા છે

en: Error Downloading Packages:
gu: પેકેજોને ડાઉનલોડ કરતી વખતે ભૂલ:

en: Error Summary
    -------------
gu: ભૂલ સારાંશ
    -------------

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: Error: invalid output state: %s for %s
gu: ભૂલ: અયોગ્ય આઉટપુટ સ્થિતિ: %s માટે %s

en: Errors:
gu: ભૂલો:

en: Examining %s: %s
gu: %s નું પરિક્ષણ કરી રહ્યા છે: %s

en: Exiting on user Command
gu: વપરાશકર્તા આદેશ પર બહાર નીકળી રહ્યા છે

en: Extra Packages
gu: વધારાનાં પેકેજો

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failure:
gu: નિષ્ફળતા:

en: Feb
gu: ફેબ્રુઆરી

en: Filename    : %s
gu: ફાઇલનામ    : %s

en: Getting group metadata
gu: જૂથ મેટાડેટાને મેળવી રહ્યા છે

en: Group-Available:
gu: જૂથ-ઉપલબ્ધ:

en: Header is not complete.
gu: હેડર પૂર્ણ નથી.

en: Importing additional filelist information
gu: વધારાની ફાઇલયાદી જાણકારીને આયાત કરી રહ્યા છે

en: Install a local RPM
gu: સ્થાનિય RPM ને સ્થાપિત કરો

en: Install a package or packages on your system
gu: તમારી સિસ્ટમ પર પેકેજ અથવા પેકેજોને સ્થાપિત કરો

en: Installed
gu: સ્થાપિત થયેલ

en: Installed Groups:
gu: સ્થાપિત થયેલ જૂથો:

en: Installed Packages
gu: સ્થાપિત થયેલ પેકેજો

en: Installed package %s%s%s%s not available.
gu: સ્થાપિત થયેલ પેકેજ %s%s%s%s ઉપલબ્ધ નથી.

en: Installed size: %s
gu: સ્થાપિત થયેલ માપ: %s

en: Installed:
gu: સ્થાપિત થયેલ:

en: Installing
gu: સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Invalid GPG Key from %s: %s
gu: %s માંથી અયોગ્ય GPG કી: %s

en: Is this ok [y/N]:
gu: શું આ બરાબર છે [y/N]:

en: Jan
gu: જાન્યુઆરી

en: Jul
gu: જુલાઇ

en: Jun
gu: જુન

en: Last 2 weeks
gu: છેલ્લા 2 અઠવાડિયાઓ

en: Last 3 months
gu: છેલ્લા 3 મહિનાઓ

en: Last 6 months
gu: છેલ્લા 6 મહિનાઓ

en: Last day
gu: છેલ્લો દિવસ

en: Last week
gu: છેલ્લુ અઠવાડિયું

en: Last year
gu: છેલ્લુ વર્ષ

en: License     :
gu: લાઇસન્સ     :

en: License     : %s
gu: લાઇસન્સ     : %s

en: Loaded plugins:
gu: લોડ થયેલ પ્લગઇન:

en: Loading "%s" plugin
gu: "%s" પ્લગઇનને લાવી રહ્યા છે

en: Making cache files for all metadata files.
gu: બધી મેટાડેટા ફાઇલો માટે કેશ ફાઇલો બનાવી રહ્યા છે.

en: Mar
gu: માર્ચ

en: May
gu: મે

en: Member: %s
gu: સભ્ય: %s

en: Metadata Cache Created
gu: મેટાડેટા કેશ બનાવી

en: Name        : %s%s%s
gu: નામ        : %s%s%s

en: No Group named %s exists
gu: નામ થયેલ જૂથ %s અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી

en: No Groups Available in any repository
gu: કોઇપણ રિપોઝીટરીમાં જૂથો ઉપલબ્ધ નથી

en: No Match for available package: %s
gu: ઉપલબ્ધ પેકેજ માટે બંધબેસતુ નથી: %s

en: No Package found for %s
gu: %s માટે પેકેજ મળ્યુ નથી

en: No Packages Provided
gu: પેકેજો પૂરા પાડેલ નથી

en: No Packages marked for Update
gu: સુધારવા માટે પેકેજો ચિહ્નિત થયેલ નથી

en: No Packages marked for removal
gu: દૂર કરવા માટે પેકેજો ચિહ્નિત થયેલ નથી

en: No group data available for configured repositories
gu: રૂપરેખાંકિત થયેલ રિપોઝીટરીઓ માટે ઉપલબ્ધ જૂથ માહિતી નથી

en: No help available for %s
gu: %s માટે ઉપલબ્ધ મદદ નથી

en: No package %s%s%s available.
gu: પેકેજ %s%s%s ઉપલબ્ધ નથી.

en: No package named %s available to be installed
gu: સ્થાપિત કરવા માટે નામ થયેલ પેકેજ %s ઉપલબ્ધ નથી

en: No package(s) available to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે પેકેજ (ઓ) ઉપલબ્ધ નથી

en: No packages in any requested group available to install or update
gu: સ્થાપિત અથવા સુધારવા ઉપલબ્ધ કોઇપણ સૂચિત થયેલ જૂથમાં પેકેજો નથી

en: No packages to remove from groups
gu: જૂથોમાંથી દૂર કરવા માટે પેકેજો નથી

en: No such command: %s. Please use %s --help
gu: આવો આદેશ નથી: %s. મહેરબાની કરીને %s --help વાપરો

en: Not Updating Package that is already updated: %s.%s %s:%s-%s
gu: પેકેજને સુધારી રહ્યા નથી કે જે પહેલેથી જ સુધારેલ છે: %s.%s %s:%s-%s

en: Not Updating Package that is obsoleted: %s
gu: પેકેજને સુધારી રહ્યા નથી કે જે અપ્રચલિત થયેલ છે: %s

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: Nothing specified to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે કઇ જ સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: Nothing to do
gu: કંઇ કરવાનુ નથી

en: Nov
gu: નવેમ્બર

en: Obsoleted
gu: અપ્રચલિત થયેલ

en: Obsoleting Packages
gu: પેકેજોને અપ્રચલિત કરી રહ્યા છે

en: Oct
gu: ઑક્ટોમ્બર

en: Options Error: %s
gu: વિકલ્પો ભૂલ: %s

en: Other       :
gu: બીજા       :

en: Package %s installed and not available
gu: પેકેજ %s સ્થાપિત થયેલ છે અને ઉપલબ્ધ નથી

en: Package %s is already installed, skipping
gu: પેકેજ %s પહેલેથી જ સ્થાપિત થયેલ છે, છોડી રહ્યા છે

en: Package %s is not signed
gu: પેકેજ %s હસ્તાક્ષર થયેલ નથી

en: Package is already obsoleted: %s.%s %s:%s-%s
gu: પેકેજ પહેલેથી જ અપ્રચલિત થયેલ છે: %s.%s %s:%s-%s

en: Package(s) %s%s%s available, but not installed.
gu: પેકેજ(ઓ) %s%s%s ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ સ્થાપિત થયેલ છે.

en: Package(s) to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે પેકેજ (ઓ)

en: Package: %s
gu: પેકેજ: %s

en: Please report this error in %s
gu: મહેરબાની કરીને %s માં આ ભૂલનો અહેવાલ કરો

en: Plugin "%s" can't be imported
gu: પ્લગઇન "%s" ને આયાત કરી શકાતુ નથી

en: Plugin Options
gu: પ્લગઇન વિકલ્પો

en: PluginExit Error: %s
gu: PluginExit ભૂલ: %s

en: Problem opening package %s
gu: પેકેજ %s ને ખોલી રહ્યા હોય ત્યારે સમસ્યા

en: Public key for %s is not installed
gu: %s માટે સાર્વજનિક કી સ્થાપિત થયેલ નથી

en: RPM needs to be updated
gu: RPM ને સુધારવાની જરૂર છે

en: Reading Local RPMDB
gu: સ્થાનિય RPMDB ને વાંચી રહ્યા છે

en: Reading repository metadata in from local files
gu: સ્થાનિય ફાઇલોમાંથી રિપોઝીટરી મેટાડેટાને વાંચી રહ્યા છે

en: Recently Added Packages
gu: હમણાંજ ઉમેરેલ પેકેજો

en: Reinstall
gu: પુન:સ્થાપિત કરો

en: Reinstalling
gu: પુન:સ્થાપિત કરી રહ્યા છે

en: Remove cached data
gu: કેશ થયેલ માહિતીને દૂર કરો

en: Removed
gu: દૂર કરેલ

en: Removing
gu: દૂર કરી રહ્યા છે

en: Removing Package %s
gu: પેકેજ %s ને દૂર કરી રહ્યા છે

en: Repository
gu: રિપોઝીટરી

en: Restarting Loop
gu: લુપ પુન:શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Rpmdb Problems:
gu: Rpmdb સમસ્યાઓ:

en: Running
gu: ચાલી રહ્યુ છે

en: Running compare_providers() for %s
gu: %s માટે compare_providers() ચલાવી રહ્યા છે

en: Searching Packages:
gu: પેકેજોને શોધી રહ્યા છે:

en: Sep
gu: સપ્ટેમ્બર

en: Setting up Group Process
gu: જૂથ પ્રક્રિયાને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Install Process
gu: સ્થાપન પ્રક્રિયાને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Setting up Local Package Process
gu: સ્થાનિય પેકેજ પ્રક્રિયાને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Remove Process
gu: દૂર કરવાની પ્રક્રિયાને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Update Process
gu: સુધારવાની પ્રક્રિયાને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Upgrade Process
gu: અદ્યતન બનાવવાની પ્રક્રિયા સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up Yum Shell
gu: Yum Shell ને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Setting up repositories
gu: રિપોઝીટરીઓને સુયોજિત કરી રહ્યા છીએ

en: Size
gu: માપ

en: Size        : %s
gu: માપ        : %s

en: Success
gu: સફળતા

en: Summary     :
gu: સારાંશ     :

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: Time
gu: સમય

en: Total
gu: કુલ

en: Total download size: %s
gu: કુલ ડાઉનલોડ માપ: %s

en: Total size: %s
gu: કુલ માપ: %s

en: Trying other mirror.
gu: બીજા મિરર માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે.

en: Trying to remove "%s", which is protected
gu: "%s" દૂર કરવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે, કે જે સુરક્ષિત થયેલ છે

en: Unable to check if PID %s is active
gu: ચકાસવાનું અસમર્થ જો PID %s સક્રિય છે

en: Unable to find configuration file for plugin %s
gu: પ્લગઇન %s માટે રૂપરેખાંકન ફાઇલ શોધવામાં અસમર્થ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Update
gu: સુધારવું

en: Update a package or packages on your system
gu: તમારી સિસ્ટમ પર પેકેજ અથવા પેકેજોને સુધારવું

en: Updated
gu: સુધારેલ

en: Updated Packages
gu: સુધારેલ પેકેજો

en: Updating
gu: સુધારી રહ્યા છે

en: Updating Everything
gu: બધુ જ સુધારી રહ્યા છે

en: User           :
gu: વપરાશકર્તા           :

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Version     : %s
gu: આવૃત્તિ     : %s

en: Warning: Group %s does not exist.
gu: ચેતવણી: જૂથ %s અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી.

en: Warning: No matches found for: %s
gu: ચેતવણી: તેની માટે બંધબેસતુ મળ્યુ નથી: %s

en: You need to be root to perform this command.
gu: આ આદેશને ચલાવવા માટે તમારે રુટમાં હોવુ જરૂરી છે.

en: You need to give some command
gu: તમારે અમુક આદેશને આપવાની જરૂર છે

en: Yum Error: %s
gu: Yum ભૂલ: %s

en: answer yes for all questions
gu: બધા પ્રશ્ર્નો માટે જવાબ હાં

en: common sourcerpm %s and %s
gu: સામાન્ય sourcerpm %s અને %s

en: config file location
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ સ્થાન

en: debugging output level
gu: ડિબગીંગ આઉટપુટ લેવલ

en: debugging output level for rpm
gu: rpm માટે ડિબગીંગ આઉટપુટ લેવલ

en: disable Yum plugins
gu: Yum પ્લગઇનને નિષ્ક્રિય કરો

en: disable one or more repositories (wildcards allowed)
gu: એક અથવા વધારે રિપોઝીટરીઓને નિષ્ક્રિય કરો (વાઇલ્ડકાર્ડને પરવાનગી આપેલ છે)

en: disable plugins by name
gu: નામ પ્રમાણે પ્લગઇનને નિષ્ક્રિય કરો

en: disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: enable one or more repositories (wildcards allowed)
gu: એક અથવા વધારે રિપોઝીટરીઓને સક્રિય કરો (વાઇલ્ડકાર્ડને પરવાનગી આપેલ છે)

en: enable plugins by name
gu: નામ પ્રમાણે પ્લગઇનને સક્રિય કરો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: erased
gu: ભૂંસી નાખેલ

en: error output level
gu: ભૂલ આઉટપુટ લેવલ

en: installed
gu: સ્થાપિત થયેલ

en: no
gu: નાં

en: obsoleted
gu: અપ્રચલિત થયેલ

en: package: %s
gu: પેકેજ: %s

en: plugins already initialised
gu: પ્લગઇન પહેલેથી જ પ્રારંભ થયેલ છે

en: registration of commands not supported
gu: આદેશોનું રજીસ્ટ્રેશન આધારભૂત નથી

en: reinstall a package
gu: પેકેજને પુન:સ્થાપિત કરો

en: reinstalled
gu: પુન:સ્થાપિત થયેલ

en: repo name
gu: રિપોઝીટરી નામ

en: searching package %s
gu: પેકેજ %s ને શોધી રહ્યા છે

en: set install root
gu: સ્થાપન રુટ સુયોજિત કરો

en: show Yum version and exit
gu: Yum આવૃત્તિ બતાવો અને બહાર નીકળો

en: status
gu: પરિસ્થિતિ

en: two
gu: બે

en: updated
gu: સુધારેલ

en: using local copy of %s
gu: %s ની સ્થાનિક નકલને વાપરી રહ્યા છે

en: yes
gu: હાં
