libuser - en to gu translation catalogue (226 entries)

en: %s did not have a gid number.
gu: %s એ gid સંખ્યા આપતું નથી.

en: %s does not exist
gu: %s અસ્તિત્વમાં નથી

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
gu: %s એ %s ફીંગર જાણકારી બદલવા માટે સત્તાધિકારીત નથી

en: %s value `%s': `:' not allowed
gu: %s કિંમત `%s': `:' પરવાનગી આપેલ નથી

en: Account Expires:	%s
gu: ખાતાની મર્યાદા પૂરી થાય છે:	%s

en: Account creation failed: %s.
gu: ખાતું બનાવવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Account is locked.
gu: ખાતાને તાળું લગાવાયેલ છે.

en: Account is not locked.
gu: ખાતાને તાળું લગાવાયેલ નથી.

en: Authentication failed for %s.
gu: %s માટેનું સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ.

en: Both -L and -U specified.
gu: બંને -L અને -U સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Can't set default context for /etc/passwd
gu: /etc/passwd માટે મૂળભૂત સંદર્ભ સુયોજિત કરી શકતા નથી

en: Changing finger information for %s.
gu: %s માટેની ફીંગર જાણકારી બદલી રહ્યા છીએ.

en: Changing password for %s.
gu: %s માટે પાસવર્ડ બદલી રહ્યા છીએ.

en: Changing shell for %s.
gu: %s માટે શેલ બદલી રહ્યા છીએ.

en: Copying user structure:
gu: વપરાશકર્તા સંરચનાની નકલ કરી રહ્યા છીએ:

en: Cyrus SASL error creating user: %s
gu: વપરાશકર્તા બનાવવામાં Cyrus SASL ભૂલ: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
gu: વપરાશકર્તા દૂર કરવામાં Cyrus SASL ભૂલ: %s

en: Default user attribute names:
gu: મૂળભૂત વપરાશકર્તા લક્ષણોના નામો:

en: Default user object classes:
gu: મૂળભૂત વપરાશકર્તા ઓબ્જેક્ટ વર્ગો:

en: E-Mail Address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામું

en: Entry not found.
gu: પ્રવેશ મળ્યો નથી.

en: Error changing mode of `%s': %s
gu: `%s' ની સ્થિતિને બદલતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
gu: `%s' નો માલિક બદલવામાં ભૂલ: %s

en: Error creating %s: %s.
gu: %s બનાવવામાં ભૂલ: %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
gu: `%s' માટે ખાતુ બનાવવામાં ભૂલ: લીટીનું બંધારણ અયોગ્ય રીતે ઘડાયેલ છે.

en: Error creating group `%s': %s
gu: જૂથ `%s' બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
gu: `%s' માટે GID %jd સાથે જૂથ બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: Error creating home directory for %s: %s
gu: %s માટે ઘર ડિરેક્ટરી બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: Error creating user account for %s: %s
gu: %s માટે ખાતા જાણકારી બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: Error initializing %s: %s
gu: %s નો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error initializing %s: %s.
gu: %s નો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ: %s.

en: Error initializing PAM.
gu: PAM નો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ.

en: Error looking up %s: %s
gu: %s જોવામાં ભૂલ: %s

en: Error moving %s to %s: %s.
gu: %s ને %s માં ખસેડતી વખતે ભૂલ: %s.

en: Error opening `%s': %s.
gu: `%s' ખોલવામાં ભૂલ: %s.

en: Error parsing arguments: %s.
gu: દલીલોનું પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ: %s.

en: Error reading `%s': %s
gu: `%s' વાંચવામાં ભૂલ: %s

en: Error reading from file descriptor %d.
gu: ફાઇલ વર્ણનકર્તા %d માંથી વાંચતી વખતે ભૂલ.

en: Error setting initial password for %s: %s
gu: %s માટે પ્રારંભિક પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
gu: જૂથ %s માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ: %s.

en: Error setting password for user %s: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ: %s.

en: Error writing `%s': %s
gu: `%s' લખવામાં ભૂલ: %s

en: Failed to drop privileges.
gu: ખાસ ફાયદાઓ છોડી મૂકવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to modify aging information for %s: %s
gu: %s માટેની એજીંગ જાણકારી સુધારવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to set password for group %s: %s
gu: જૂથ %s માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to set password for user %s: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Finger information changed.
gu: ફીંગર જાણકારી બદલાયેલ છે.

en: Finger information not changed:  input error.
gu: ફીંગર જાણકારી બદલાયેલ નથી:  ઈનપુટ ભૂલ.

en: Finger information not changed: %s.
gu: ફીંગર જાણકારી બદલાયેલ નથી: %s.

en: Full Name
gu: પૂરું નામ

en: Getting default user attributes:
gu: મૂળભૂત વપરાશકર્તા લક્ષણો મેળવી રહ્યા છીએ:

en: Given Name
gu: આપેલ નામ

en: Group %jd does not exist
gu: જૂથ %jd અસ્તિત્વમાં નથી

en: Group %s could not be deleted: %s
gu: જૂથ %s કાઢી શકાયું નથી: %s

en: Group %s could not be deleted: %s.
gu: જૂથ %s કાઢી શકાયું નથી: %s.

en: Group %s could not be locked: %s
gu: જૂથ %s ને તાળુ મારી શકાયું નહિં: %s

en: Group %s could not be modified: %s
gu: જૂથ %s સુધારી શકાયું નહિં: %s

en: Group %s could not be modified: %s.
gu: જૂથ %s સુધારી શકાયું નહિં: %s.

en: Group %s could not be unlocked: %s
gu: જૂથ %s નું તાળુ ખોલી શકાયું નહિં: %s

en: Group %s does not exist.
gu: જૂથ %s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Group creation failed: %s
gu: જૂથ બનાવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Group with GID %jd did not have a group name.
gu: GID %jd વાળા જૂથ પાસે કોઈ કોઈ જૂથ નામ નથી.

en: Home Phone
gu: ઘરનો ફોન

en: Inactive:	%ld
gu: અસક્રિય:	%ld

en: Internal PAM error `%s'.
gu: આંતરિક PAM ભૂલ `%s'.

en: Internal error.
gu: આંતરિક ભૂલ.

en: Invalid ID %s
gu: અયોગ્ય ID %s

en: Invalid default value of field %s: %s
gu: ક્ષેત્ર %s ની મૂળભૂત કિંમત અયોગ્ય છે: %s

en: Invalid group ID %s
gu: અયોગ્ય જૂથ ID %s

en: Invalid user ID %s
gu: અયોગ્ય વપરાશકર્તા ID %s

en: Kerberos Admin Principal
gu: કર્બરોઝનો સંચાલન નિયમ

en: Kerberos Password for Admin Principal
gu: સંચાલન નિયમ માટે કર્બરોઝ પાસવર્ડ

en: Kerberos Realm
gu: કર્બરોઝનું મનગમતું ક્ષેત્ર

en: LDAP Bind DN
gu: LDAP બાઈન્ડ DN

en: LDAP Bind Password
gu: LDAP બાઈન્ડ પાસવર્ડ

en: LDAP SASL Authorization User
gu: LDAP SASL સત્તાધિકરણ વપરાશકર્તા

en: LDAP SASL User
gu: LDAP SASL વપરાશકર્તા

en: LDAP Search Base DN
gu: LDAP શોધનો આધાર DN

en: LDAP Server Name
gu: LDAP સર્વર નામ

en: Last Change:	%s
gu: છેલ્લો ફેરફાર:	%s

en: Maximum:	%ld
gu: મહત્તમ:	%ld

en: Minimum:	%ld
gu: ન્યુનતમ:	%ld

en: Never
gu: ક્યારેય નહિં

en: New Shell
gu: નવો શેલ

en: New password
gu: નવો પાસવર્ડ

en: New password (confirm)
gu: નવો પાસવર્ડ (ખાતરી)

en: No group name specified, no name for gid %d.
gu: કોઈ જૂથ નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી, gid %d માટે કોઈ નામ નથી.

en: No group name specified, using %s.
gu: કોઈ જૂથ નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી, %s વાપરી રહ્યા છીએ.

en: No group name specified.
gu: કોઈ જૂથ નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: No group with GID %jd exists, not removing.
gu: GID %jd વાળું કોઈ જૂથ અસ્તિત્વમાં નથી, દૂર કરતા નથી.

en: No new home directory for %s.
gu: %s માટે કોઈ નવી ઘર ડિરેક્ટરી નથી.

en: No old home directory for %s.
gu: %s માટે કોઈ જૂની ઘર ડિરેક્ટરી નથી.

en: No user name specified, no name for uid %d.
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી, uid %d માટે કોઈ નામ નથી.

en: No user name specified, using %s.
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી, %s વાપરી રહ્યા છીએ.

en: No user name specified.
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: Office
gu: ઓફિસ

en: Office Phone
gu: ઓફિસનો ફોન

en: Password Expires:	%s
gu: પાસવર્ડની મર્યાદા પૂરી થાય છે:	%s

en: Password Inactive:	%s
gu: પાસવર્ડ નિષ્ક્રિય છે:	%s

en: Password change canceled.
gu: પાસવર્ડ બદલવાનું નકારાઈ ગયું.

en: Password changed.
gu: પાસવર્ડ બદલાઈ ગયેલ છે.

en: Passwords do not match, try again.
gu: પાસવર્ડો બંધબેસતા નથી, ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Prompts failed.
gu: પ્રોમ્પ્ટ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Prompts succeeded.
gu: પ્રોમ્પ્ટ કરવામાં સફળતા મળી.

en: Refusing to create account with UID 0.
gu: UID ૦ સાથે ખાતું બનાવવાનું નકારી રહ્યા છીએ.

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
gu: મૂળભૂત દ્દારા જોખમકારક ઘર ડિરેક્ટરી `%s' ને વાપરવાની ના પાડી રહ્યા છે

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
gu: મૂળભૂત દ્દારા %s માટે જોખમકારક ઘર ડિરેક્ટરી `%s' ને વાપરવાની ના પાડી રહ્યા છે

en: Searching for group named %s.
gu: %s નામવાળા જૂથ માટે શોધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Searching for group with ID %jd.
gu: ID %jd વાળા જૂથ માટે શોધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Searching for user named %s.
gu: %s નામવાળા વપરાશકર્તા માટે શોધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Searching for user with ID %jd.
gu: ID %jd વાળા વપરાશકર્તા માટે શોધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Shell changed.
gu: શેલ બદલાયેલ છે.

en: Shell not changed: %s
gu: શેલ બદલાયેલ નથી: %s

en: Surname
gu: અટક

en: Unknown user authenticated.
gu: અજ્ઞાત વપરાશકર્તા સત્તાધિકારીત થયો.

en: Unknown user context
gu: અજ્ઞાત વપરાશકર્તા સંદર્ભ

en: User %s could not be deleted: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s કાઢી શકાયો નથી: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s ને તાળુ મારી શકાયું નથી: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s સુધારી શકાયો નહિં: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
gu: વપરાશકર્તા %s ને તાળુ ખોલી શકાયું નહિં: %s.

en: User %s does not exist.
gu: વપરાશકર્તા %s અસ્તિત્વમાં નથી.

en: User mismatch.
gu: વપરાશકર્તા બંધબેસતો નથી.

en: Warning:	%ld
gu: ચેતવણી:	%ld

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
gu: ચેતવણી: ID %jd સાથેનું જૂથ અસ્તિત્વમાં નથી.

en: [OPTION...] group
gu: [OPTION...] જૂથ

en: [OPTION...] user
gu: [OPTION...] વપરાશકર્તા

en: `:' not allowed in encrypted password
gu: `:' એનક્રિપ્ટ થયેલ પાસવર્ડમાં પરવાનગી આપેલ નથી

en: access denied
gu: પરવાનગી નથી

en: backup file `%s' exists and is not a regular file
gu: બેકઅપ ફાઈલ `%s' અસ્તિત્વમાં છે અને એ નિયમિત ફાઈલ નથી

en: backup file size mismatch
gu: બેકઅપ ફાઈલ માપ બંધબેસતું નથી

en: bad user/group id
gu: ખરાબ વપરાશકર્તા/જૂથ id

en: bad user/group name
gu: ખરાબ વપરાશકર્તા/જૂથ નામ

en: configuration file `%s' is too large
gu: રુપરેખાંકન ફાઈલ `%s' ખૂબ મોટી છે

en: could not bind to LDAP server
gu: LDAP સર્વરમાં જોડાણ કરી શક્યા નહિં

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
gu: LDAP સર્વરમાં જોડાણ કરી શક્યા નહિં, `%s' ને પ્રથમ વાર લેતાં: %s

en: could not negotiate TLS with LDAP server
gu: TLS ને LDAP સર્વર સાથે અવગણી શક્યા નહિં

en: could not open configuration file `%s': %s
gu: રુપરેખાંકન ફાઈલ `%s' ખોલી શક્યા નહિં: %s

en: could not read configuration file `%s': %s
gu: રુપરેખાંકન ફાઈલ `%s' વાંચી શક્યા નહિં: %s

en: could not set LDAP protocol to version %d
gu: LDAP પ્રોટોકોલને આવૃત્તિ %d સાથે સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: could not stat configuration file `%s': %s
gu: રુપરેખાંકન ફાઈલ `%s' કહી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
gu: `%s' માટેનો સુરક્ષા સંદર્ભ નક્કી કરી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't get default security context: %s
gu: મૂળભૂત સુરક્ષા સંદર્ભ મેળવી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
gu: `%s' નો સુરક્ષા સંદર્ભ મેળવી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't open `%s': %s
gu: `%s' ખોલી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't read from `%s': %s
gu: `%s' માંથી વાંચી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
gu: `%s' માં મૂળભૂત સુરક્ષા સંદર્ભ સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't stat `%s': %s
gu: `%s' ની સ્થિતિ કહી શક્યા નહિં: %s

en: couldn't write to `%s': %s
gu: `%s' માં લખી શક્યા નહિં: %s

en: data not found in file
gu: ફાઈલમાં કોઈ માહિતી મળી નથી

en: entity has no %s attribute
gu: એન્ટીટી પાસે કોઈ %s લક્ષણ નથી

en: entity has no %s or %s attributes
gu: એન્ટીટી પાસે કોઈ %s અથવા %s લક્ષણો નથી

en: entity object has no %s attribute
gu: એન્ટીટી ઓબ્જેક્ટ પાસે કોઈ %s લક્ષણ નથી

en: entity structure has no %s or %s attributes
gu: એન્ટીટી સંરચના પાસે કોઈ %s અથવા %s લક્ષણો નથી

en: entity was created with no %s or %s attributes
gu: એન્ટીટી કોઈ %s અથવા %s લક્ષણો સાથે બની નથી

en: entry already present in file
gu: ફાઈલમાં પ્રવેશ પહેલાથી જ હાજર છે

en: entry with conflicting name already present in file
gu: એકબીજા સાથે અથડાતા નામ સાથે નોંધણી પહેલેથી જ ફાઇલમાં હાજર છે

en: error connecting to the kadm5 server for service `%s' in realm `%s': %s
gu: kadm5 સર્વર સાથે `%s' સેવા માટે મનગમતા ક્ષેત્ર `%s' માં જોડાણ કરવામાં ભૂલ: %s

en: error creating `%s': %s
gu: `%s' બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: error creating a LDAP directory entry: %s
gu: LDAP ડિરેક્ટરી પ્રવેશ બનાવવામાં ભૂલ: %s

en: error creating home directory for user
gu: વપરાશકર્તા માટે ઘર ડિરેક્ટરી બનાવવામાં ભૂલ

en: error encrypting password
gu: પાસવર્ડ એનક્રિપ્ટ કરવામાં ભૂલ

en: error initializing Cyrus SASL: %s
gu: Cyrus SASL નો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ: %s

en: error initializing kerberos library
gu: કર્બરોઝ લાઈબ્રેરીનો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ

en: error initializing ldap library
gu: ldap લાઈબ્રેરીનો પ્રારંભ કરવામાં ભૂલ

en: error loading module
gu: મોડ્યુલ લાવવામાં ભૂલ

en: error locking file
gu: ફાઈલને તાળુ મારવામાં ભૂલ

en: error locking file: %s
gu: ફાઈલને તાળુ લગાવવામાં ભૂલ: %s

en: error manipulating terminal attributes
gu: ટર્મિનલની લાક્ષણિકતાઓ સુધારવામાં ભૂલ

en: error modifying LDAP directory entry: %s
gu: LDAP ડિરેક્ટરી પ્રવેશ સુધારવામાં ભૂલ: %s

en: error moving home directory for user
gu: વપરાશકર્તા માટે ઘર ડિરેક્ટરી ખસેડવામાં ભૂલ

en: error opening file
gu: ફાઈલ ખોલવામાં ભૂલ

en: error parsing user name `%s' for kerberos
gu: કર્બરોઝ માટે વપરાશકર્તા નામ `%s' નું પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ

en: error reading file
gu: ફાઈલ વાંચવામાં ભૂલ

en: error reading from terminal
gu: ટર્મિનલમાંથી વાંચવામાં ભૂલ

en: error reading information for `%s' from kerberos
gu: કર્બરોઝમાંથી `%s' માટે જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ

en: error reading terminal attributes
gu: ટર્મિનલની લાક્ષણિકતાઓ વાંચવામાં ભૂલ

en: error removing LDAP directory entry: %s
gu: LDAP ડિરેક્ટરી પ્રવેશ દૂર કરવામાં ભૂલ: %s

en: error removing home directory for user
gu: વપરાશકર્તા માટે ઘર ડિરેક્ટરી દૂર કરવામાં ભૂલ

en: error renaming LDAP directory entry: %s
gu: LDAP ડિરેક્ટરી પ્રવેશનું નામ બદલવામાં ભૂલ: %s

en: error resolving symbol in module
gu: મોડ્યુલમાં સંજ્ઞા ઉકેલવામાં ભૂલ

en: error setting password for `%s'
gu: `%s' માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
gu: LDAP ડિરેક્ટરીમાં %s માટે પાસવર્ડ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ: %s

en: error setting terminal attributes
gu: ટર્મિનલની લાક્ષણિકતાઓ સુયોજિત કરવામાં ભૂલ

en: error statting file
gu: ફાઈલની સ્થિતિ કહેવામાં ભૂલ

en: error writing to file
gu: ફાઈલમાં લખવામાં ભૂલ

en: generic error
gu: સામાન્ય ભૂલ

en: group %jd has no name
gu: જૂથ %jd ને કોઈ નામ નથી

en: group %s has no GID
gu: જૂથ %s ને કોઈ GID નથી

en: group has neither a name nor a GID
gu: જૂથને નહિં તો નામ કે GID છે

en: internal initialization error
gu: આંતરિક પ્રારંભિક ભૂલ

en: invalid ID
gu: અયોગ્ય ID

en: invalid attribute value
gu: અયોગ્ય ગુણધર્મ કિંમત

en: invalid module combination
gu: અયોગ્ય મોડ્યુલ સંયોજન

en: invalid number
gu: અયોગ્ય નંબર

en: library/module version mismatch
gu: લાઈબ્રેરી/મોડ્યુલની આવૃત્તિ બંધબેસતી નથી

en: module `%s' does not define `%s'
gu: મોડ્યુલ `%s' એ `%s' વ્યાખ્યાયિત કરતું નથી

en: module disabled by configuration
gu: રુપરેખાંકન દ્વારા મોડ્યુલ નિષ્ક્રિય થઈ ગયેલ છે

en: module version mismatch in `%s'
gu: `%s' માં મોડ્યુલની આવૃત્તિ બંધબેસતી નથી

en: name contains control characters
gu: નામ નિયંત્રક અક્ષરો સમાવે છે

en: name contains invalid char `%c'
gu: નામ અયોગ્ય અક્ષર `%c' સમાવે છે

en: name contains non-ASCII characters
gu: નામ બિન-ASCII અક્ષરો સમાવે છે

en: name contains whitespace
gu: નામ ખાલી જગ્યાઓ સમાવે છે

en: name is not set
gu: નામ સુયોજિત નથી

en: name is too long (%zu > %d)
gu: નામ ખૂબ લાંબુ છે (%zu > %d)

en: name is too short
gu: નામ ખૂબ નાનું છે

en: name starts with a hyphen
gu: નામ હાયફન (~) થી શરૂ થાય છે

en: no `%s' attribute found
gu: કોઈ `%s' લક્ષણ મળ્યું નથી

en: no initialization function %s in `%s'
gu: કોઈ પ્રારંભ વિધેય %s નથી `%s' માં

en: no shadow file present -- disabling
gu: કોઈ શેડો ફાઈલ હાજર નથી -- નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છીએ

en: no such object in LDAP directory
gu: LDAP ડિરેક્ટરીમાં આવો કોઈ ઓબ્જેક્ટ નથી

en: not enough privileges
gu: કોઈ પૂરતા ફાયદાકારક ક્ષેત્રો નથી

en: not executing with superuser privileges
gu: શ્રેષ્ઠ વપરાશકર્તાની ફાયદાકારક સ્થિતિ સાથે નથી ચલાવી રહ્યા

en: object had no %s attribute
gu: ઓબ્જેક્ટ પાસે કોઈ %s લક્ષણ નહતું

en: object has no %s attribute
gu: ઓબ્જેક્ટ પાસે કોઈ %s લક્ષણ નથી

en: success
gu: સફળતા

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
gu: `%s' અને `%s' મોડ્યુલોને ભેગા કરી શકાતા નથી

en: unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: unlocking would make the password field empty
gu: તાળું ખોલવાનું પાસવર્ડ ક્ષેત્રને ખાલી બનાવે છે

en: unsupported password encryption scheme
gu: બિનઆધારભૂત પાસવર્ડ એનક્રિપ્શન યોજના

en: user %jd has no name
gu: વપરાશકર્તા %jd ને કોઈ નામ નથી

en: user %s has no UID
gu: વપરાશકર્તા %s ને કોઈ UID નથી

en: user has neither a name nor an UID
gu: વપરાશકર્તાને ક્યાં તો નામ કે UID નથી

en: user object had no %s attribute
gu: વપરાશકર્તા ઓબ્જેક્ટ પાસે કોઈ %s લક્ષણ નહતું

en: user object was created with no `%s'
gu: વપરાશકર્તા ઓબ્જેક્ટ કોઈ `%s' સાથે બન્યું નહતું

en: user/group id in use
gu: વપરાશકર્તા/જૂથ id વપરાશમાં છે

en: user/group name in use
gu: વપરાશકર્તા/જૂથ નામ વપરાશમાં છે
